28 ตอบกลับ

บ้านนี้ต้องไปไหนมาไหนคนเดียวบ่อยๆตอนนี้38+1ก็ยังขับอยู่ค่ะเวลาขับน้องจะชอบดิ้น+ท้องแข็ง

36+5 ยังขี่ไปไหนมาไหนเองอยู่เลยค่ะ ทุกวันด้วยค่ะแม่😂 ไม่มีอาการ ส่วนมากน้องจะดิ้นบ่อยค่ะ

38+6วัน ยังขี่รถมอไซค์ไปรับไปส่งลูกสาวไปโรงเรียนและขี่ไปตลาดซื้อกับข้าวอยู่เลยค่ะ 😅😅

36+1เราว่าขี่รถน่าจะดีกว่าเดินบ้านนี้เดินจนขาบวม (แต่ต้องขี่แบบระมัดระวังน่ะค่ะ)

35-36ยังขี่รถกับบ้านตัวเองไปบ้านเเฟน25กิโลค่ะตอนนี้39เเล้วไม่กล้าไปไหนไกลๆเลยค่ะ

36+1 เหมือนกันคะ ตอนแรกๆไม่มีอาการอะไร ตอนนี้ขับเริ่มท้องแข็งง่ายเจ็บท้องง่าย

บ้านนี้36+3 ยังขี่มอไซไปทำงานไปกลับ16 กิโลคะ มีอาการเจ้บและท้องปั้นเหมือนกันคะ

38วิคยังขับมอไซค์มาส่งลูกสาว รร ทุกวันเลยค่ะ ทั้งปวดทั้งหน่วง ท้องก็แข็ง

38+3 ยังขับทุกวันคะรับส่งลูกโรงเรียน.. ทำเองหมดทุกอย่างชื้อของใกล้หรือไกล

37+1ยังขี่เองทุกวันค่ะ แต่ขี่แค่แถวๆบ้านค่ะ รู้สึกขี่เองปลอดภัยกว่า5555