7 ตอบกลับ

พึ่งตรวจวันนี้เลยค่ะ ผ่านฉลุย ไม่ได้เตรียมตัวเลย เป็นหวัดก็ยังไม่หายแต่ก็มีแอบกินน้ำหวานบ้าง อย่าหาทำนะ😅

ได้เลยค่าจะไม่หาทำเลยค่าา😄

ให้ลดหวานเลยจ้า บ้านนี้ลดแต่ก็เกินยูดี แต่ค่าไม่เยอะรอตรวจรอบ3ค่ะ ต้องงึดของหวานนะค่ะ ผลไม้นมเปรี้ยวด้วย

ได้เลยค่า ขอบคุณมากๆค่า

เตรียมน้ำหนึ่งขวดแล้วก็เตรียมใจค่ะวันที่23นี้แม่ก็ต้องเตรียมใจเหมือนกัน เพราะเเม่เป็นคนติดหวานด้วย

เตรีนมใจเเละเตรียมตัวเลยค่า

VIP Member

จากใจคนไม่ชอบทานหวาน แนะนำกลืนทีเดียวเลยค่ะ ถ้าค่อยๆจิบจะค่อนข้างเลี่ยนเลย

ได้เลยค่า ขอบคุณคำแนะนำค่า

คุมอาหารคะ ทำใจให้สบาย ข้าวขาวและข้าวเหนียวน้ำตาลสูงควรลดปริมาทในการทาน

ขอบคุณมากๆค่า

แนะนำให้ไม่ทานข้าวก่อนกลืนนะคะ น้ำตาลจะกำจัดไม่ทันทำให้ค่าน้ำตาลสูงได้

ขอบคุณมากๆเลยค่า

ไม่ได้เตรียมตัวเลยค่ะ ไปฝากครรภ์ครั้งแรกก็โดนกลืนน้ำตาลเลย55555

นี่ฝากครั้งแรกตอน 10 วีคไม่โดนมาโดนวีค26