9 ตอบกลับ

ล่าสุดลองตรวจไหม่ กล่องสีน้ำเงินตรวจตอนสายๆ กล่องสีม่วงตอนเย็นเลยคะ กล่องสีม่วงตรวจกะเริ่มเข้มขึ้นแบบนี้ โดนแกงไหม

TapFluencer

สู้ๆนะคะ ทางนี้ก็ตรวจทุกเดือนเลยค่ะ ตอนนี้น้องมาแล้ว หวังว่าน้องจะมานะคะคุณแม่

สุ้ต่อไปคะ

รออีกซักอาทิตย์ค่อยตรวจอีกรอบค่ะแม่ น้องจะมาแบบให้พ่อแม่เซอไพรส์เสมอค่ะ

มีโอกาสคะ แต่แนนะนำแบบปากกา จะแม่นมากคะ รอสัก3-7วันตรวจซ้ำคะ

มีเสมอค่ะ ทางนี้ก็ลุ้นทุกเดือนเช่นกัน ขอให้สมหวังนะคะ✌️☺️

เช่นกันนะคะ

เราตรวจทุกวันค่ะจะค่อยเข้มขึ้นไม่ต้องเลงเรย

กลัวน้องไม่มาจัง

เห็นเป็นเงาจางๆนะคะเด่วน้องก้มาค่ะแม่

อยากมีน้องมากๆเลยคะ

มีโอกาสค่ะ