19 ตอบกลับ

แม่บ้านนี้กะไว้ประมาณซัก35-36w.ค่อยซัก กลัวผ้าลูกไม่หอม😁😁

🥰 แค่คิดก็มีความสุขเเล้วเเม่

31วีคแม่ยังไม่ทำไรเลยค่ะว่าจะเริ่มแล้วเหมือนกันค่ะ>

เริ่มเหนื่อยง่ายเเล้วใช่ไหมเเม่ 😅

บ้านนี้ 28 วีคแล้ว เริ่มทยอยเตรียมแล้วจ๊ะแม่

ค่ะ 🥰♥️

VIP Member

ทีมเดียวกันจ้าแม่ บ้านนี้ 31w ทยอยซักแล้วจ้า

ค่ะ คิดว่าจะเริ่มทยอยเเล้วเหมือนกันเเม่ 🥰✌️

บ้านนี้ทยอยซักค่ะ ซักทีเดียวไม่ไหว 🤣 28w ค่ะ

เหนื่อยเเล้วใช่ไหมเเม่ 🤣

บ้านนี้ให้คุณพ่อซักให้ค่ะ แม่ไม่ไหว

โชคดีมากกค่ะ คุณพ่อสุดยอดดดเลยค่ะเเม่

30 วีค เราเริ่มทยอยซักแล้วค่ะ

🥰✌️

บ้านนนี้ทยอยซักค่ะ7เดือน

ลังเลอยู่เหมือนกันเเม่ เพราะเหนื่อยง่ายมากๆ

Super Mum

ทยอยซักไว้เลยจ้า

ค่ะ 🥰