18 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ใส่ชุดเดรสแฟชั่นค่ะ ราคาไม่เกิน 240 ค่ะ แต่ส่วนใหญ่ก็ 100 กว่าบาทค่ะ สั่งในเฟสตอนเค้าไลฟ์ค่ะ ชื่อเฟส สุภิญญา เชื้อผะกา ค่ะ เสื้อผ้าร้านนี้ผ้าดี และก็ไม่แพงค่ะ สนใจลองเข้าไปดูน่ะค่ะ คลอดแล้วก็สามารถใส่ไปไหนมาไหนได้ค่ะ 😊😊😊😄😊😊😄😊😊😊😊😊😊😊😊

ยินดีค่ะ

เค้ามีอยากส่งต่อสวยๆๆเยอะเลยค่ะเค้าคลอดเดือนหน้าแล้ว สภาพใหม่กริบไม่เกิน150-250฿ค่ะ (ซื้อมาแพง)ใหม่มากกก 😊เครื่องฟังหัวใจลูกก็มีนะค่ะ สนใจบอกได้นะค่ะ อยากปล่อยของ

เค้าจะคลอดแล้ว อยากปล่อยให้หมด เยอะเลยน่ารักๆ ทุกชุดค่ะ สนใจชุดคลุม ทักไล ขอดูเพิ่มเติมได้นะค่ะ ID Line: puipui_1704

เข้าเพจชุดคลุมท้องดูค่ะ ตัว70-80฿เอง เราก็ใส่แบบนั้นแหละค่ะ จนจะคลอดแล้ว มือ1แพงมากเสียดายเงิน เลือกเจ้าที่น่าไว้ใจได้สักหน่อย ลองดูค่ะ

มีเพจไหนแนะนำบ้างคะ

เดรสแฟชั่นมีสม๊อคสวยๆเยอะคะไม่แพงด้วยหลังคลอดก็ยังใส่ได้เรามีเต็มตู้เลยคะ ไม่มีชุดที่บ่งบอกว่าเป็นชุดคลุมท้องซักชุดเลย🤗

VIP Member

เราซื้อชุดคลุมท้องไม่เกิน 200 เองคะ สำหรับชุดให้นมลูกเราก็ซื้อจากเวปราคาไม่เกิน 200 เหมือนกันคะ เราเน้นใส่สบายมากกว่าความสวยคะ

บ้านนี้ก็ใส่ชุดคลุมท้องแฟชั่นค่ะแม่ ประหยัดเงินกว่าเยอะเก็บตังไว้ใช้จ่ายอย่างอื่นดีกว่า เศรษฐกิจไม่ดีต้องประหยัดไว้จ้า

ใช่คะ

VIP Member

เราก็ซื้อต่อคุณแม่ๆมาค่ะเพราะช่วงนี้ต้องประหยัดเงินอีกอย่างก็มีชุดสวยๆค่ะ..เราไม่ได้ถือนะ..บางคนเขาก็ให้เราฟรีค่ะ

จ้า โอเค

VIP Member

ใช้ได้คะขนาดของลุกเราๆยังเอามือ2ของที่ที่รุ้จักเลยเอามาต้มก่อนแล้วชักอีกรอบก็ใช้ได้แล้วคะประหยัดดี

VIP Member

บ้านนี้ใส่เดรสตัวใหญ่ค่ะ หลังคลอดใส่ได้ด้วย เน้นเป็นเดรสยาว จั้มเอว กระโปรงพริ้วๆ จะได้ไม่อึดอัดท้องค่ะ

ค่าบ

เราไม่ถือจ้า ซื้อมือสองทั้งหมดเลย ราคาไม่แพงด้วย เก็บเงินไว้ซื้อของให้ลูกซะมากกว่าค่ะ มือ1มันแพง 😂