13 ตอบกลับ

ซื้อที่ห้างค่ะ เพราะแม่จะได้เลือกหรืออ่านฉลากได้ว่าแบบไหนเหมาะกับเด็กอ่ยุเท่าไหร่ บางครั้งสั่งในออนไลน์มาได้ของไม่ถูกตามสั่งหรือได้ไม่ครบค่ะ แต่ก็ขึ้นอยู่กับความสะดวกของแม่ด้วย บ้านนี้ซื้อทั้งในห้างและในออนไลน์ค่ะ

บ้านนี้เลือกซื้อในห้างค่ะ

ในตต. จะถูกกว่าในห้าง รึ ตามร้านค้่า แค่เราจะไม่ได้เห็นของรึได้สัมผั​สเนื้อผ้า แต่โดยรวมที่แม่ซื้อมาคือโอเคมากค่ะ 80% สั่งออนไลน์​

ของพวกนี้ แม่ซื้อในห้างค่ะ ซื้อขวดเล็กๆ มาลองใช้ก่อน อย่างน้ำยาซักก็ลองซื้อมาซักกับเสื้อผ้าพ่อแม่ก่อนว่ากลิ่นไหนหอม

สั่งออนไลน์ถูกกว่าค่ะแต่ต้องเลือกร้านดีรีวิวแน่นส่วนตามห้างแพงกว่าแต่ได้เลือกสินค้าเห็นทันทีแต่ส่วนตัวสั่งออนไลน์80%ค่ะแม่🥰

เราซื้อ Shopee กับ Lazada ค่ะแม่ ของ Enfant กับของดีนี่ ซื้อจากร้านค้า Official เลย ราคาถูกกว่าตามห้างค่ะ

เค้าสั่งเเต่ออนไลน์ค่ะ เเต่เช็คดีๆนะคะว่าครีมอาบน้ำพวกนี้ของเเท้รึป่าว

ขอบคุณค้า

บ้านนี้สั่งติ๊กต๊อกจ้าเพราะไม่ค่อยมีเวลาไปห้างเท่า

ซื้อจากงานแม่และเด็ก และตามห้างค่ะ

ฉันซื้อของอองฟอง ซื้อ3แถม3 ค่ะ

ซื้อในโรบิลสันค่ะ ตอนนี้มีจัดโปรยุตกถุงละ65บาทค่ะ

ติ๊กต๊อกค่ะ ลดเเล้วลดอีก

TapFluencer

แอพส้ม + เดินห้างค่ะ