35 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้แตกนอกค่ะ ตอนนี้34+3แร้วมาแบบไม่ทันตั้งตัวเรยทีเดียว

VIP Member

เสี่ยงท้องมากค่ะ ควรคุมกำเนิดไว้นะคะ ถ้าไม่อยากท้องอีก

แตกนอกไม่ใช่การคุมกำเนิดนะคะ มีโอกาสท้องได้ค่ะ

บ้านนี้ท้องเพราะแตกนอกนี่แหละค่ะตอนนี้13w3d

คนท้องแตกน้องพลาดท่าตั้งท้องเยอะแยะค่ะ

ถ้าไม่คุมท้องจ้าแม่ตรวจหลังคลอดรึยังคะ

ตรวจ เดือนนี้คะ

VIP Member

แตกนอกตลอดค่ะ​ ตอนนี้5เดือนแล้ว😂😂

VIP Member

บ้านนี้แตกนอกค่ะตอนนี้35weekแล้วค่ะ

แตกนอก​ ตอนนี้ไกล้คลอดแล้วจ้า😂😂

คนท้องด้วยการแตกนอกมีเยอะแยะจ้า