141 ตอบกลับ

ให้กินหลังอาหารเช้าค่ะได้มาเหมือนกานเรยค่ะ

ช่วงเช้าเราชอบลืมเราเลยเอาไว้กินก่อนนอนคะ

คุณแม่บ้านนี้คุณหมอหัยกินหลังอาหารเย็นค่ะ

หมอให้กินก่อนนอนค่ะ ตอนเช้ากินแคลเซียมค่ะ

VIP Member

บ้านนี้หมอให้กินหลังอาหารเช้าทุกวันค่ะ ☺️

ยากินพร้อมกับนมถ้าจะกินนมให้เว้น 1 ชั่วโมง

เรากินก่อนนอนคะ กินเช้าไม่ได้เลยคลื่นไส้

กินหลังอาหารเย็นจร้า กินจนเหม็นยาไปแล้ว

TapFluencer

บ้านนี้เจอไปเท็ดนึงทิ้งเลย เวียนหัวค่ะ

กินไม่ได้เลยค่ะ กินแล้วสักพักอ้วกตลอด