21 ตอบกลับ

กินค่ะวันนี้ก็กินเมื่อวานกินชาเขียว แต่ไม่ได้กินทุกวันนะคะ แล้วแต่วันด้วยบางวันก็กินมากบางวันก็กินน้อย บางทีก็กินติดต่อกัน2-3วันเลยค่ะ แล้วก็เว้นระยะห่าง พรุ่งนี้ไปหาหมอด้วยวันนี้กินน้ำแดงขนมหวานพรุ่งนี้กินไม่ได้

ดื่มพอดับกระหายค่ะ บ้านนี้จะดื่มช่วงท้องอ่อน ๆ เพราะมีความรู้สึกอยากดื่ม แต่พอความอยากหายไปก็ไม่ดื่มเลยค่ะ น้ำตาลทั้งนั้น ถึงแม้จะเป็นแบบไม่มีน้ำตาลก็ตามค่ะ

VIP Member

เรากินบ่อยมากค่ะชาไข่มุกกะน้ำอัดลม ถ้าคุณแม่ไม่เปนเบาหวานก็ทานได้วันละแก้ว 2 แก้วพอ เดี๋ยวจะอ้วนเอานะคะ55555. ลูกเราคลอดมาก็ปกติดีจ้า แต่คุณแม่แอบอ้วน😂

กินได้คะแต่น้อยๆเนอะ เสี่ยงน้ำตาลเบาหวานคุณแม่ น้ำอัดลมมีคาเฟอีนด้วยส่งผลให้ลูกหังใจเต้นเร็ว

บ้านนี้ก็กินค่ะท้องแรกๆไม่เคยคิดอยากกินเลยพอมาใกล้จะคลอดทำไมอยากกินทุกวันเลย😁😁

VIP Member

บ้านนี้ถ้าแค่จิบให้หายยากเพราะในน้ำอัดนมมีคาเฟอีนอยู่ตะเเต่ปริมาณที่น้อย

กินอยู่ค่ะ ก็รู้ว่ามันไม่ดี แต่พอได้กินแล้วมัรฃนชื่นใจบอกไม่ถูก😅😅😅😅

บ้านนี้จิบๆ เอาค่ะ ไม่ถึงครึ่งแก้ว อาทิตย์ละครั้ง2ครั้ง พอหายอยาก

ดื่มค่ะวันล่ะ กระป๋อง แต่ดื่มไม่เคยหมด แค่พอหายอยากค่ะ

กินบ่อยลูกตัวเหลืองค่ะ. แม่ของเราบอก