อยากแตกแล้ว ทั้งบีบนม ทั้งท่าผีเสื้อ

อยากคลอดแล้วคะ 39w 4d เห็นทีมกรกฎาบ้านอื่นแตกกันหมดแล้ว ฮือออ😣 บ้านไหนทีมกรกฎาแล้วยังไม่แตกบ้างคะ?

อยากแตกแล้ว ทั้งบีบนม ทั้งท่าผีเสื้อ
78 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

38/2วีค อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ แม่หน่วงหนักมากก😅😅

บ้านนี้39+2แล้วยังเงียบมากจร้า ผู้ชายกำหนด23นี้ค่ะ

Post reply image

กำหนดคลอด 31 ก.ค ผ่าคลอดฉุกเฉิน วันที่ 14 ก.ค 63 จ้า

Post reply image
VIP Member

ยังค่ะ รออยู่ค่ะ มีแต่เจ็บเตือนกับหน่วงค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด21ก.ค. ยังเงียบกริบยุเลยค่ะ

บ้านนี้ยังเงียบเหมือนกันค่ะอยากแจกแล้ว

ดิ้นดีไม่ค่ะ บ้านนี้เจ้บเตือนยุบ่อยมากค่ะ

4y ago

เจ็บเตือนทุกวันเลยคะ ดิ้นเวลากลางคืน แต่ดิ้นน้อยลงเพราะน้องตัวใหญ่คะ

อยากเหมือนกันรอต่อไปค่ะอึดอักมากค่ะ

38w+2 ยังเงียบอยู่เลยคร้าา อยากแตกแล้ว😊

VIP Member

บ้านนี้38+2เงียบมากค่ะ กำหนด 29/7คอยทุกวัน

4y ago

รอตอไปจ้าแม่