45 ตอบกลับ

ถ้าจะกินก็ให้เค้าใส่ซอสน้อยๆนะคะคุณแม่โซเดียมสูงแต่ดักแด้แหล่งโปรตีนชั้นดีเลยค่ะโปรตีนเยอะบ้านนี้ก็กินค่ะแต่บางทีไม่ใส่ซอสเลยค่ะ

เราซื้อมากิน2ถ้วยท้องเสียทั้งคืนเรย แฟนเราด่าใหญ่ เราเข็ดเรย อาจจะไม่ถูกกับท้อง

กินได้จ้า แต่บ้างร้าน ปรุงรสใส่ รสดีเยอะ เวลาแม่สั่งแม่สั่งไม่ใส่รสดีนะจ้า

ตอนท้อง กินเหมือนกันเลยค่ะ อร่อยมาก ขนาดคลอดแล้วก็ยังอยากกินเหมือนเดิมค่ะ

กินได้ค่ะ แต่ระวังเรื่องรสดีกับผงชูรสเด้อแม่ เห็นมันจะเยอะๆใช่มั้ยนั่น

บ้านนี้อยากกินค้ะแต่ว่าเคยกินแล้วแพ้ เป็นลมพิษเลยไม่ได้กินอีก 🤣

ตอนท้องอยากกินไรกินเลยค่ะแม่คลอดแล้วกินมั่วไม่ได้นะค่ะ

VIP Member

เป็นของชอบแม่บ้านนี้เลยค่ะ อร่อย ซื้อกินทีละ50บาท

โปรตีนสูง เน้นที่สด และ สะอาดค่ะแม่ ระวังของเก่า

บ้านนี้ก็อยากกิน แต่คุณพ่อไม่ให้กินแบบนี้😭😭