32 ตอบกลับ

กินได้ค่ะแม่ แต่อย่ากินเยอะระวังเป้นโรคเบาหวาน

กินได้ค่ะ บ้านนี้กินทุกวัน แต่ว่ากินไม่เยอะค่ะ

VIP Member

นานๆทีน้า น้ำอัดลมมีทั้งน้ำตาลทั้งคาเฟอีนจ้า

กินได้ค่ะ แต่ไม่ควรกินในปริมาณที่มากเกินไป

กินได้จ้า เราก็กินแค่พอหายอยากจ้าสดชื่น55

กินได้นะ​ นานๆที​เพราะน้ำตาลมันสูงม๊าก

ไม่ดีจ้าน้ำอัดลม บ้านนี้หมอสั่งห้ามเลย

กินได้จ้า นานๆทีกิน และกินพอให้หายอยาก

กินได้แต่อย่าเยอะค้ะ บ้านนี้นานๆกินที

VIP Member

กินพอหายอยากก็พอคะ เพราะน้ำตาลสูงมาก