21 ตอบกลับ

ติดชาเย็นค่ะ กินอาทิตย์ละ 2-3 แก้วค่ะ ส่วนมากร้านเขาใส่น้ำแข็งเยอะ แปปซี่ก็จิบๆ คือใส่น้ำแข็งเยอะๆ กิน1แก้วเล๊กพอหายอยากแค่อาทิตย์ละ1ครั้ง คืออยากเลิก เลิกไม่ได้เหมือนกันค่ะ ลุกก็ปกติ นน.ตามเกณฑ์ แต่ร่างกายอิแม่นี่แระจะแย่ค่ะ

VIP Member

5555.เหมือนแม่บ้านนี้เลย อยากกินอะไรสามีตามใจทุกอย่าง อะไรที่รู้ว่ามีประโยชน์ชอบหามาให้ แต่อะไรที่อยู่ในกลุ่มเสี่ยง หรือกินแล้วไม่มีประโยชน์นางจะห้าม บางทีอยากกินจนร้องไห้ งอแงเป็นเด็กเลยค้ะ

บ้านนี้ท้องลูก2คนไม่กินไม่แต้ะเลยคะชากาแฟน้ำอัดลมแต่คนที่3กินหมดเลยคะมันอดไม่ไหวแฮร่ๆ

ก่อนท้องเป็นคนติดชาเย็นมาก!! พอท้องเลยขอหมอกินเดือนละแก้วให้พอหายอยากค่ะ แอบทรมาน555😂

VIP Member

ทานได้ค่ะแต่อย่าทานเยอะ เพราะเสี่ยงเบาหวานค่ะแม่ นานๆสักแก้วให้มันชื่นใจก็พอไหวค่ะ

กินได้ค่ะ แต่กินน้อยๆ พอหายอยากพอค่ะ หนูก็กินค่ะ กินวันละแก้วแบบไม่หวานมากด้วย 😊

นานๆๆๆกินที่ไม่เป็นไรค่ะบ้านนี้ ชา กาแฟ โกโก้ เดือนหนึ่งประมาณ 2 แก้วได้😅

บ้านนี้ถ้าอยากกินมากๆๆๆ ก้จะกินคะ แต่จะกินน้อยๆคะ กลัวเสี่ยงเหมือนกัน😅

เราชอบกินชาเขียว เวลาไปซื้อบอกแม่ค้า เอาหวานน้อยหน่อย

กินได้จร้า เเม่บ้านนี้ก็กินอาทิตย์นึงกิน3ครั้ง4ครั้ง