25 ตอบกลับ

ลองเปลี่ยนไปกินก่อนนอนดูนะคะ....ถ้าไม่ไหวจริงๆ ปรึกษาหมอที่ฝากครรภ์นะคะ

เป็นช่วงแรกๆคะแต่ก้ต้องฝืน เราเปลี่ยนมากินหลังอาหารเช้าทันทีเลยคะ

เราไม่กินเลย กินครั้งหนึ่งบ้านหมุน อ้วก เวียนหัวหนักมากค่ะ

VIP Member

เม็ดสีเหลืองหมอให้กินก่อนนอนค่ะ กินแล้วอีกพักก็ง่วงเลย

บ้านนี้ท้อง6เดือน กินโฟลิก สีแดง และ แคลเซียม2อย่างคะ

VIP Member

บ้านนี้ไม่เคยใด้กินยาแบบนี้เลยค่ะกินอีกตัวนึง

VIP Member

ตัวเขียวเป็นค่ะ ลองเปลี่ยนไปกินก่อนนอนดูค่ะ

เราท้อง2แล้วจ้า ยังไม่เคยเห็นยาสีเขียวเลย 😕

เราก้ท้อง. 2. ค่ะ ท้องแรก. ได้กินสีแดง 10ปีที่แล้ว. น่ะมา ท้องนี้ สีเขียว ยังงง. ยุเหมือนกัน

สีเขียวกินตอนเย็นหลังอาหารค่ะปกตินะคะ

โฟลิค สีเขียวนี้ วิตามินรวมใช่มั้ยค่ะ