5 ตอบกลับ

4 สัปดาห์มีแต่ถุงตั้งครรภ์ค่า ของเราเจอหัวใจน้องเต้นตอน 7 สัปดาห์แล้วค่ะ ใจเย็นๆนะคะ ช่วงตั้งครรภ์แรกๆ มีเลือดนิดหน่อยได้ปกติ แต่ถ้าปวดหน่วง มีเลือดสีสดขึ้นเรื่อยๆ ไปหาหมอนะคะ อาการแท้งคุกคามค่ะ ช่วงนี้คุณแม่นอนเยอะๆนะคะ

ภูมินี้หมายถึงค่า HCG หรือป่าวค่ะ ถ้าใช่ก็แสดงว่าตั้งครรภ์อ่อนๆ แต่ที่ยังไม่เจอตัวเด็กเพราะน้องยังเล็กมากกๆๆๆ เลยไม่เห็นค่ะ บ้านนี้เจอตัวน้องตอน 6 w 2d.พร้อมหัวใจเต้นค่ะ

ปกติค่ะ 4wน้องยังเล็กมากๆ บ้านนี้เจอน้องพร้อมหัวใจเต้นตอน8wจ้า

ใจเย็นๆนะคะบ้านนี้ 4 weekก็ไม่เจอค่ะเจออีกที 6 week พร้อมหัวใจค่ะ

4สัปดาห์ยังมีแค่ถุงตั้งครรภ์คะ