432 ตอบกลับ

ขอโทษนะคะ คุณแม่มีอาการอะไรก่อนที่น้องจะไปมั้ยคะ อยากทราบไว้เป็นแนวทางคะ

เสียใจด้วยนะคะ. เราก็เคยเสียลูกไปตอนท้อง9เดือน อีกไม่นานก็จะเจอกันแล้วแท้ๆ 😢

เกิดจากสาเหตุอะไรคะขอสอบถามหน่อยค่ะเราเองเป็นเบาหวานกลัวเกิดความเสี่ยงนี้เหมือนกันค่ะ

VIP Member

อย่าเครียดนะคะคุณแม่สู้ๆคุณแม่ทำเต็มที่แล้วเดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่นะคะ

ขอบคุณมากคะแม่ ✌✌

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ ขอให้แม่เข้มแข็งนะค่ะ สู้ๆเป็นกำลังใจให้ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงไวไว เมื่อพร้อมน้องจะได้กลับมาหาใหม่

เสียใจ​ด้วย​นะ​คะ​ เข้มแข็ง​นะคะ​ สักวันน้องจะต้องกลับมาคะ​ คุณแม่​♥️

เสียใจด้วยนะคะแม่ รักษาตัวดีให้แข็งแรงๆเดียวน้องก้อมาใหม่ค่ะ สู้ๆค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ ดูแลสุขภาพร่างกายให้ดีๆคะ เดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่คะ

เสียใจด้วยนะคะ ดูแลสุขภาพให้เเข็งแรงเดี๋ยวน้องจะกลับมาค่ะ สู้ๆนะคะ

เสียใจด้วยค่ะ. คุณ แม่มี อาการอะไรบ้างค่ะ. จะได้สังเกตุตัวเองค่ะ