แท้งในครรภ์ ขูดมดลูก

หลายคนถามเข้ามามากๆ ว่ามีอาการแบบไหน วันแรกหนูมีตกขาว ออกมา แต่ไม่เยอะ วันที่2 มีเลือดติดขอบ กกนก็คิดว่าเป็นเลือดล้างหัวมดลูก ไม่มีอาการเจ็บท้องใดๆ วันที่3 คือ อาบน้ำเสร็จ เลือดไหลออกมา กำลังจะเช็ดตัว ออกแบบเยอะ1ผ้าอนามัย เลยรีบไปโรงบาล พอไปแล้วหมอเลยไปซาว เขาบอกไม่พบหัวใจน้อง น้องได้7+3 เขาบอกไห้ คุณแม่ทำใจไว้ก็ดีนะคะ เขาเลยไห้โอกาส1สัปดาห์ นัดมาซาวอีก หนูเลยไป ระหว่าง7วัน ที่รอเลือดออกมาตลอด แต่รอไม่ได้ ถึง7วัน มื้อวานคือ ออกเยอะมาก ออกเยอะกว่ารอบแรก หมอเลยบอกไห้ขูดเพราะตัวน้องไม่อยู่แล้วค่ะ

2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เสียใจด้วยนะคะ