11 ตอบกลับ

บ้านนี้โดนตรวจปากมดลูกไปตอน36+6เป็นมีอาการท้องปั้นถี่​ จนตอนนี้37+3แล้ว​ มีแค่มูกน้ำตาลออกมาปากมดลูกไม่ยอมเปิด​ ตอนนี้มีอาการท้องปั้นห่างๆ​ ไม่สม่ำเสมอ​ ไม่มีชวนเบ่ง​ แต่ล่ะวันปั้นหลายรอบมาก​ แม่จะขิตแล้วลูกไม่ยอมออกสักที

ถ้าน้องดิ้นปกติก็ไม่เป็นไรค่ะแม่ แต่ถ้าท้องปั้นถี่ มีมูกเลือด หรือเริ่มปวดจนทำไรลำบากไปหาหมอเลยนะแม่ บ้านนี้ก็ปวดจนทำไรไม่ถูกเลย5555

จมูกโด่งจังลูก บ้านนี้ก้อแตกแล้วคร้าบ แม่น้ำเดินตั้งแต่ตี1 แต่มดลูกเปิดแค่5เซนจนถึงบ่าย3โมงครึ่งไม่ยอมเปิดเพิ่ม คุณหมอเลยสั่งผ่าเลยครับ

ขอให้แข็งแรงไวๆนะคะแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่​ บ้านนี้39+2แล้วยังไม่แตกเลย​ โดนคุณหมอกระตุ้นไปเมื่อวาน ไม่รู้ว่าจะแตกตอนไหน​ อยากแตกง่ายแบบแม่จัง

ลองปรึกษาหมอดูเลยค่ะแม่ ว่าน้องพร้อมรึยัง เชื่อหมอดีที่สุดค่ะ🥰🤍

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่ บ้านนี้ 39W ยังไม่เห็นวี่แววเลยค่ะ

รอหน่อยนะคะแม่ น้องอาจจะยังไม่พร้อม เดี๋ยวได้เจอกันแล้วนะคะ แข็งแรงทั้งคู่นะคะ🥰🤱🏻

โดนกะตุ้นใช้ไหมคะตัวเอง เค้า40+5 ยังเงียบยุเรย

ยังไม่โดนเรยคะ รอให้ถึง42วิค

บ้านนี้40 2 เบ่ง 1 ชม กว่าจะออก

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้มดลูกเปิด1.5เซน วันนี้โดนกระตุ้น ไม่รู้แตกวันไหน อยากแตกแล้ว

บ้านนี้39+3เงียบกริบ

รอหน่อยนะแม่ ถ้าไม่สบายใจให้หมอกระตุ้นให้ได้นะคะ

39+5 ยังเงียบอยู่เลย

สู้ๆค่ะแม่ เดี๋ยวได้เจอกันแล้ว🥰

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะ