14 ตอบกลับ

ไปหาหมอเลยค่ะ

ขอบคุนนะคะ แต่เราว่าคงไม่ทันแล้วล่ะค่ะ รอไปวันจันทร์หมอนัดเลยหมอนัด ทำใจไว้แล้วค่ะ

😭😭

ขอบคุนค่ะ รอน้องกลับมาใหม่ค่ะ

VIP Member

หาหมอสักรอบหลังน้องหลุดนะคะ​ เพื่อดูว่ามดลูกสะอาดมั้ย​ หรือวัดค่าHCGว่าหมดรึยัง​ แม่จะได้เริ่มต้นมีน้องใหม่ได้​ ถ้ามดลูกไม่สะอาด​ ท้องหน้าเสี่ยงท้องนอกมดลูกค่ะ​ ของเราหลังแท้ง​ ช่วงเป็นเมนส์จิบชาคำฝอยค่ะ​ มีคุณสมบัติชะล้างเลือดเก่า​ ช่วยให้มดลูกสะอาด​ ปล่อย2ด.ติดเลยค่ะ​ แต่เราพัก6ด.หลังแท้ง

ขอบคุนนะคะ

มีอาการ​ปวดท้องไหมคะ​ มีเลือดออกเหมือนกันปวดท้องด้วยคะ

เช่นกันนะคะเป็นกำลังใจ​ให้