14 ตอบกลับ

ของเราไหลกะปิดกะปอย1เดียวหลังจากนั้นก้ไหลประมานแผ่นผ้าอนามัยผืนเล้ก ไปหาหมอหมอบอกไม่ใช่ตัวเด็ก แต่พอซาวก้ยังไม่เจอตัวเด้กยุในท้อง ืของเรา6wค่ะของคุนแม่กี่วีค

จ้าขอเรา22นี้ก้ไปเหมือนกันค่ะ

😢เสียใจด้วยนะคะคุณแม่ สู้ๆนะค่ะ ขอให้หายไว้ๆคะ ไปปรึกษาหมอนะคะ เพื่อจะมีน้องได้เร็วละปลอดภัยคะ

ขอบคุนค่ะ บำรุงเตรียมพร้อมรอน้องมาใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ดูจากรูปแล้วเราเคยแท้งท้องแรกก็มีก้อนออกมาลักษณะแบบในรูปนี้ล่ะค่ะ

ค่ะ ก้อคิดว่าชัวร์แล้วล่ะค่ะ เพิ่งเคยแท้งครั้งแรกอ่ะค่ะ

หลังจากนี้รักษาสุขภาพ และบำรุงให้เต็มที่เพื่อรอการกลับมาของน้องนะคะคุณแม่

ขอบคุนค่ะ บำรุงต่อเนื่องเลยค่ะ เตรียมพร้อมรอน้องกลับมาใหม่ค่ะ

หาหมอรึยังคะแม่ รีบหาหมอดีกว่านะคะ เผื่อยังมีอะไรแก้ไขทัน

เราทำใจไว้แล้วค่ะ คิดซะว่าน้องคงไม่แข็งแรงเลยหลุดมาเอง เด่วน้องแข็งแรงคงกลับมาเป็นลูกแม่อีกครั้งค่ะ

VIP Member

ชื่อว่าชา​ แต่จริงๆเป็นแบบตากแห้ง​ ชงแล้วเหมือนชาค่ะ​

หาหมอค่ะอาจจะแท้ง

คิดว่าชัวร์แล้วค่ะ ทำใจรอไว้แล้วค่ะ ขอบคุนนะคะ

รีบไปหาหมอเลยจ้า

แต่เราไม่มีอาการอะไรเลยนะคะ ไปตอนนี้ก้อไม่เจอหมอแน่ๆค่ะ จะไปวันจันทร์หมอนัดพอดีด้วยค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ

ขอบคุนค่ะ

เสียใจด้วยค่ะ

ขอบคุนค่ะ