41 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนด 23 พ.ย เจ็บจิมิ ท้องแข็งมา3วันแล้ว อาการใกล้คลอดหรือป่าวค่ะ #ตอบหน่อยน่ะค่ะอยากรู้

กำหนด23พ.ย.เหมือนกันค่ะ ท้องแข็งมาหลายวันแร้วแต่ยังเงียบอยู่ค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ กำหนดตลอดวันเดียวกันเลย แต่บ้านนี้ยังเงียบกริบเลยจร้า

ยินดีด้วยค่ะแม่ กำหนดคลอด16พ.ย เหมือนกันแต่เงียบมาค่ะไม่มีอาการอะไรเลย

ขอบคุณนะค๊ะ☺️เค้านั่งท่าผีเสื้อได้3วัน วันที่4คลอดเลย ลองดูเลยค๊ะคุณแม่ 😊

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ บ้านนี้ยังเงียบ​อยู่​เลย​ค่ะ​ กำหนด​คลอด​18​พ.ย

กำหนดคลอดวันเดียวกัน ยังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ555

แตกแล้วเหมือนกันค่ะ นน 2570กรัม กำหนด 11 พ.ย คลอดจริง วันที่ 8

ตอนนี้เพิ่งได้37วีค กำหนดคลอด30พ.ย ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ😅

มีแต่เจ็บหน่วงๆ อยากแตกบ้างแล้วค่ะ😂

28 พ.ย. เจ็บเตือนแล้วเตือนอีก แต่ไม่แตกสักทีค่ะ 😂

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแต่ของเรายังเงียบ

กำหนด21อยากแตกแล้วอึดอัดมีวิธีเร่งคลอดมั้ยงะ😂

ต้องทำกี่นาทีกี่ชั่วโมงขึ้นไปคะ

ยินดีด้วยค่ะ​ น่ารักน่าเอ็นดู​เชียว🥰