บ้านใหนเตรียมของรอตัวเล็กแล้วบ้างจ้า

หรือบ้านใหนที่ถือเคล็ดแม่ๆเตรียมอะไรกันบ้าง บ้านนี้พึ่งเริ่มเตรียมเมื่อเดือนที่แล้วจ้า กำหนดคลอด 16 มกรานี้แล้ว #ได้ลูกสาวจ้า. ??

บ้านใหนเตรียมของรอตัวเล็กแล้วบ้างจ้า
30 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

บ้านนี้เกือบครบแล้วค่ะ เตรียมตั้งแต่ 6w แล้ว

เสร็จเเล้วค่ะเเต่รอซักทีเดียวตอนใกล้ๆค่ะ

Post reply image
5y ago

ขอบคุณค่ะ

เสื้อผ้า ผ้าห่อตัวสวยๆจัง แม่ซื้อจากไหนคะ

5y ago

ได้จ้าา เดี๋ยวขออนุบาติไปจดรายชื่อเพจมาไห้นะค้า เดี๋ยวรีบมาบอกจ้า

18 เม.ย เตรียมไว้นิดหน่อยยังไม่ครบจ้า

เก็บลงตระกร้าแล้วจ้า นัดผ่าวันที่2

16 มค เหมือนกันค่า พร้อมหิ้วว 🥰😘

บ้านนี้24มกรา เตรียมครบละจ้า

นัดผ่า 16 มกรา พร้อมหิ้วละจ้า

5y ago

❤️❤️👏

VIP Member

บ้านนี้พร้อมหิวแล้วค่ะ😂

20​ มกราคม​ ของครบแล้วจ้า