หมอโรงบาลบุรีรัมย์ไม่ไห้คลอด ปากมดลูกเปิด2เช้น80แล้วมาดูอีกทีเปิด4เช้น. ฉีดยาไว้ก่ม่ยุจนน้องตายในท้อ

หมอไม่ไห้หนูคลอดน้องน้องเลยตายในท้อง36wแถมฉีดยา4เข็มบอกทำไห้ปอดลูกเเข็งแรงกับยาม่ไห้ลูกออกแข็มใหญ่ฉีดเข้าไปหนูร้อนจนจะตายหายใจม่ออกนอน ร.พ.4วันวันที่จะได้ออกน้องก่มาตายเพราะเด็กสู้ยาม่ไหวแล้วตรงท้องกับขาหนูมีรอยเขียวซํ่าเเดง เรียกง่ายๆๆว่าพรายกิน วันสุดท้ายที่ว่าจะได้ออกยายเข้ามายายว่าเหมือนมีปอบแล้ววันนั้นวันที่จะได้ออกหนูก้นอนอีกห้องหนึ่งน้องคนเดียวหนูก่ได้ยินเสียงเหมือนคนเรียกหนูเหมือนคนเล่นของเล่นเหมือนเขามายุกับหนู พอเช้าที่หนูจะได้กับบ้านผลที่ได้คือขาเขียวหมอหาหัวใจลูกหนูม่เจอหมอชาวดูหมอบอกลูกหนูไปแล้วตอนนั้นหนูทำอะไรไม่ถูกเลย ได้แต่ร้องไห้ อีกอย่างหมอก้ผิดเต็มๆๆๆเด็กมันจะออกแล้วทำไมไม่ไห้ออกฉีดยาไว้แล้วน้องก้ม่ยุน้องจะออกแล้วฉีดอีกทำไมหมอก้หมออายุ20 พอเด็กตายแล้วถึงไห้คลอดแล้วมันได้อะไรหนูอุ่มท้องมาตั้ง8เดือนลองเป้นลูกหมอสิหมอจะรุ้สึกยังไงแล้วมีการบอกจะเอาตังมาชดใช้หนูเลยบอกเลยตังเท่าไรก้ม่คุมค่ากับชีวิตลูกหนูหลอกหนูเลยบอกว่าจะเอาเงินชดใช้หนูเลยบอกอยากได้ลูกหนูคือ ถ้าเป้นลูกพวกพี่ๆๆๆน้องงถ้าเป้นลูกพวกพี่ๆๆๆน้องน้าๆๆๆพี่จะรุ้สึกเหมือนหนูมั้ยพี่ ลูกหนูออกมาหนัก2โล8สมบูลทุกอย่าง นี้หรอที่ว่ากลัวเด้กม่สมบูลแต่ออก5เดือนคนอื่นยังเลี้ยงโต ถ้าเป้นลูกพวกพี่ลละคะ โรงพยาบาลบุรีรัมย์ อย่าไปคลอดนะคะคลอดเอกชนดีกว้าคะ

365 ตอบกลับ

ก่อนอื่นต้องเสียใจด้วยนะคะ ปล.อ่านยากมากค่ะแม่​ พิมพ์​ภาษาไทย​ให้ดีๆนะคะ

เสียใจด้วยนะคะ หนูก็คลอดก่อนกำหนอด34+2น้องน้ำหนัก2โล1แต่ดีที่น้องออกมาสมบรูณ์แข็งแรง

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะค่ะ ขอให้น้องไปสู่ภพภูมิที่ดีนะค่ะ คุณแม่ก็สู้ต่อไปนะค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ สู้นะค่ะคุณแม่ ส่วนเรื่องโรงบาลกะหมอคนนี้แม่ไปแจ้งความเลยค่ะ

เสียใจด้วยนะคะแม่ ขอไห้หนูไปสู่ภพภมูที่ดีนะลูก (ฟ้องเลยคะแม่ เอาไห้หนักๆไปเลย)

เสียใจด้วยค่ะแม่.... ขอให้น้องมาใหม่เร็วๆ Ps. ภาษาไทยพิมพ์​ไม่ยากนะคะ

มันพิมพ์ไม่อยาก แต่น้องพิมพ์อ่านยาก และงง เช่น คะ ค่ะ และพิมพ์วนไปวนมา ส่วนที่ต้องเว้นวรรคก็ไม่เว้นวรรคมันยิ่งอ่านยากค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ หนูก็คลอดตอน8เดือน แต่หมอเขาให้คลอดคะเพราะเเม่ไม่ไหวแล้ว

2โล8 เท่าน้ำหนักแรกคลอดของลูกคนแรกเราเลย เสียใจด้วยน่ะค่ะแม่ สู้ๆน่ะค่ะ

น้องน่ารักน่าชังมาก แต่เสียใจด้วยนะคะ เดะน้องคงมาเกิดกับแม่อีกครั้งนะคะ

สู้ๆนะคะ บ้านี่ก็เป็นเหมือนกัน แต่ดีที่น้องสู้มาก อดทนมาก ตอนนี้36 W แล้ว