32 ตอบกลับ

น้องตัวเล็กอยู่คะ ไม่ก็อาจจะท้องลมได้ ต้องรออัลตร้าซาวด์ อีกรอบคะ

ไป2ครั้งแรก เจอแต่ถุงค่ะ ไม่เห็นตัวเด็ก มาเห็นตอนนัด 14สัปดาห์ค่ะ

เราเข้าอาทิตย์ที่4-5น้องเป็นไข่แดงแล้วค่ะ ของเรา 5สัปดา 3วัน

เป็นเหมือนกัน ตอนนี้ 5 สัปดาห์ อีก2 สัปดาห์ หมอนัดตรวจอีกที

บ้านนี้ไปตรวจตอน8วีคก็ยังไม่เจอค่ะ มาเจอตอน10วีคเเล้วค่ะ

เราเจอตัวน้องตอนอายุครรภ์6wค่ะ บางทีเจอช้านะคะ

ของเราซาวด์ทางช่องคลอดเจอเด็กตอน6w 2dค่ะ

ถ้ายังเล็กอยู่ก็จะยังไม่เห็นตัวน้องค่ะ

ขอบคุณมากคะ

Super Mum

ของเรา 5w เจอถุง เจอตัวน้อง 8w ค่ะ

ขอคุณมากคะ เรากังวลมากจะเจอแต่ถุงไม่เจอน้อง 😄😄😄

ของแม่นี่เจอประมาน8 w ค่ะ