82 ตอบกลับ

VIP Member

ขอบคุณทุกคนนะคะ พรุ่งนี้จะมาอัปเดตอาการคะ😆😆😆

ขอให้น้องแข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกน้อยนะค่ะ

VIP Member

หมอคงอยากให้น้องออกมาโตข้างนอกมากกว่าค่ะแม่

ขอให้พระคุ้มครอง ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ 😊

อย่ากังวลเลยค่ะแม่ มาบำรุงข้างนอกก็ได้ค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะ​คะ​ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

สู้ค่ะขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่คุณลูกค่ะ

ขอให้ปลอดภัย เเข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

แข็งแรงปลอดภัยทั้งคุณแม่คุณลูกนะค่ะ