82 ตอบกลับ

คุณแม่ไม่แบ่งน้ำหนักให้ลูกเลยนะคะ ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

VIP Member

คลอดแล้วนะคับ ได้2,500กรัม พอดี คลอด28/5/63 เวลา 08.18 น. น้องจีโน่ คับผม

ขอให้ปลอดภัยนะค่ะ คลอดแล้วมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังต่อด้วยนะแม่

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ สู้ๆนะค่ะขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

VIP Member

คุณหมอแจ้งมั้ยคะ ว่ามีเหตุอะไร ที่ทำให้น้องน้ำหนักน้อยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 35wน้ำหนักน้อง 1200กรัม กังวลมากเลยค่ะ

อย่าคิดมากนะคะแม่ สู้ๆๆๆขอให้น้องแข็งแรงคลอดง่ายๆ

ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่เเละน้องนะค่ะ สู้ๆค่ะ ✌🏻✌🏻✌🏻

ไม่เป็นไรหรอกคะ​ สู้ๆๆๆ​ เราพึ่งกระตุ้นปอดลูก​4แข็ม

ตัวเล็กแต่แข็งแรง มีเยอะแยะค่ะ ไม่ต้องกังวลนะค่ะ