13 ตอบกลับ

ของเราซาวด์ตอน5เดือนหมอก็บอกแบบนี้ค่ะ อาจจะเป็นผญ. แต่ไม่แน่ใจ พอซาวด์อีกรอบตอนใกล้คลอดหมอคอนเฟิร์มว่าได้ลูกสาวจริงๆด้วยค่า

ยินดีด้วยนะค๊าา❤️

บ้านนี้ผู้ชาย เห็นตั้งแต่ได้3เดือนแต่หมอบอกว่าถ้าจะให้ชัวต้องรอ5เดือน พออายุครรภ์5เดือนเห็นเป็นพวงเลยคะ😁👶🫄

ยินดีด้วยค๊าาา

บ้านนี้ดื้อมากค่ะหนีบสนิท26วิคยังไม่ให้แม่เห็นแม่รู้เลยตอนนี้38+6วันแล้วแม่ยังไม่รู้

ต้องลุ้นตอนคลอดเลย😂 สู้ๆนะคะแม่

น่าจะ ญ ค่ะแม่ เป็นกลีบเลย บ้านนี้ซาวด์ตอน 16w5d กระจู๋ชัดมากแม่

แม่ก็หวังแบบนั้น ยินดีด้วยนะค๊าาา

น่าจะญ ค่ะแม่ บ้านนี้ซาวตั้งแต่14w ทรงนี้ตลอดเลยค่ะ

สมหวังแน่นอนค่ะแม่💕

เราว่าผู้หญิง รอให้ชัวร์รอบหน้าก็ได้ค่ะแม่

คงจะรอรอบหน้าจริงๆค่ะแม่ แต่ก็หวังว่าผู้หญิงอยู่นะคะ☺️

น่าจะผู้หญิงนะค่ะ ตอนซาวด์กี่วิคค่ะ

ซาวด์ 18w5d ค่ะ

คิดว่าผู้หญิงนะคะ อันนี้กี่วีคคะแม่

ผู้หญิงแน่นอนค่ะแม่ บ้านนี้ตอน 20 วีคค่ะ ลูกชายค่ะ

มีเหมือนกันเลยค่ะเเม่ หมอบอก ผญ จ้า

แม่ก็หวังแบบนั้นค๊า ยินดีด้วยน๊าา

คิดว่าผู้หญิงนะคะ

ขอให้สมหวังนะคะแม่ บ้านนี้ก็ได้ลูกสาวค่ะ 38วีคแล้ว