6 ตอบกลับ

เสี่ยงเหมือนกันหมอบอกลูกหัวใจผิดปกติเลยได้เจาะน้ำคร่ำ รอฟังผลวันที่14 นี้ค่ะลุ้นเหมือนกันค่ะว่าน้องผลจะปกติมั้ยเพราะถ้าไม่ปกติมี สิทธิ์ยุติการตั้งครรภ์ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

ขอบคุณค่ะ😊

VIP Member

บ้านนี้เจาะรอบแรกความเสี่ยงสูง เจาะรอบสองปกติค่ะ สังเกตส่วนมากเจาะรอบแรกจะผลเสี่ยงสูง แม่ไม่ต้องคิดมากนะคะ ยังไงน้องก็ปกติ😊

น้องแข็งแรงแน่นอนค่ะแม่ คิดในแง่ดีไว้ค่ะ

บ้านนี้1:3 ผลน้ำคล่ำปกติค่ะแม่อย่ากังวลน่ะค่ะสุ้ๆๆ

ขอบคุณจ้า🙂

เราฝากรามาค่ะหมอและพยาบาลแนะนำดีมากๆๆค่ะ

1:95 ต้องลุ้นหนักมากค่ะแม่ ลองโทรมา รพ.จุฬา ดูนะคะ

กังวลมากค่ะ คิดมากตลอด

คนนี้โกงเงินนะคะ จะขอแจ้งความดำเนินคดี