24 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็พึ่งรู้ตอน 7 เดือนคะ ตอน4-5เดือนหมอบอกว่าหนีบไว้คิดว่าเป็นผู้หญิง ที่ไหนได้เป็นผู้ชายขี้อายนิเอง❤️😊

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ก็5เดือนเต็มพอดีค่ะ พึ่งรู้เพศ แอบหวังว่าจะได้ลูกชาย แต่ได้ผู้หญิงค่ะ🤣🤣

ยินดีด้วยนะคะ ของเราขี้อายกว่าอีก ตอนนี้7เดือนแล้ว ยังไม่รู้เลยค่ะว่า ช/ญ 😅

น่ารักค่า ยินดีด้วยนะคะ ขอให้คุณแม่คุณลูกแข็งแรงทั้งคู่จ้า

บ้านนี้ก็รู้ตอน5เดือนค่ะผู้ชายซาวตอนจะ4เดือนไม่ให้ดู

5เดือนบ้านนี้ยังไม่รู้เลยคะ หมอบอกว่าน้องขี้อายคะ

ปกติแล้ว จะดูเพศได้ ตอนอายุครรภ์กี่เดือนคะ

4เดือนค่ะ16สัปดาห์

ยินดีด้วยคะ (อยากได้ลูกชายเหมือนกัน) 😄

VIP Member

ของเราหนักกว่ามาลุ้นเอาต้อนคลอดเลย

รอบนี้ลูกก็แอบค่ะแต่หมอเอาเครื่องที่ซาวด์กระตุกที่ท้อง ลูกก็อ้าขาออกค่ะ😊😊

บ้านนี้ยังเลยค่ะ 5 เดือนแล้ว