12 ตอบกลับ

ถ้าบอกว่าผู้ชายยังไงก็ชัวร์ค่ะ แต่ถ้าบอกว่าผู้หญิงไม่ค่อยชัวร์. คนแถวบ้านซาวด์เป็นผู้หญิง.ออกมาเป็นผู้ชาย.ซาวด์เป็นผู้หญิงอย่าพึ่งมั่นใจค่ะ

ของเราจู๋โด๋เลยค่ะ หมอบอก90%ชาย แต่เราไม่เชื่อหมอค่ะ อยากได้ผญ.ยังเข้าข้าตัวเองอยู่ ว่าต้องลูกสาวค่ะ😂

10% เผื่อไว้จ้า บ้านนี้ ไข่โผล่มาค่ะ ลองซาวมา ตั้งแต่เดือนที่ 4 ลุ้นอยู่ 3 ครั้ง

หมอให้ ญ 80% เหมือนกันค่ะ แต่แอบคิดว่า เผื่อเดือนหน้าจู๋โผล่😂

อันนี้ล่ะค่ะ หรือเร็วไปที่จะระบุได้ เพิ่งจะ 12วีค 3วันค่ะ

Super Mum

ถ้าไม่อ่านที่หมอเขียน ก็มองไม่ออกเลยค่ะ 😂😂

น่าจะ ญ นะคะ ของบ้านนี้ ช เต็มๆ ชัดๆ มาเลยค่ะ

90%ก็เลยครึ่งแล้วนะคะ เอาอะไรมาไม่ชัวร์

10% ก็คือผลคาดเคลื่อนได้ค่ะ บ้านนี้ซาวถึง 3 ครั้ง ตั้งแต่เดือนที่ 4-6 ครั้งแรก ผช 90% ครั้ง 2 หมอบอก ผญ 90% หมอบอกซาวครั้งที่ 2 หมอให้น้ำหนักมากกว่าค่ะ สรุปพอมาเดือนล่าสุด 100%คือ ผช. ชัดเจนค่ะ ไข่โผล่มา (อีก 10% รอลุ้นค่ะ)

กำหนดคลอดเดือนไหนคะแม่

พฤษภาค่ะ

ได้ผู้ชายค่ะ