108 ตอบกลับ

ทีมเมษาค่า ซาวด์ตอน21 weeks ตอนนี้ 24weeks แล้วค่า น้องผู้ชาย โตตามเกณฑ์ แข็งแรงดีค้าบ

แม่บ้านนี้แรกฝากหมอว่า 2 พ.ค แต่แม่คิดว่าน่าจะแตกสิ้นเดือนเมษาจ้า55555

กำหน​ด​22เมษา​ค่ะ​ หมอบอกน้ำหนักน้องตามเกณฑ์​ น้องเปนผู้ชายค่ะ👶

30/4/64. จ้าายังไม่รู้เพศเลยคราวที่แล้วน้องหนีบขาไม่ยอมให้เห็น

ท้องแบบนี้น่าจะ ผญ นะคะ

ท้องใหญ่ไหมค่ะของเรา20 มิ.ย ไม่ค่อยออก ท้องที่สามแล้ว

ตอนนี้เริ่มใหญ่แล้วค่า ทานอาหารที่ยำรุงน้องเยอะๆค่า น้องจะโตเป็น2เท่าตอน7เดือนขึ้นไปค่า

11 มยค่าาน้ำหนักลูกตามเกณฑ์ แม่เกินเกณฑ์ค่า

แม่กินเก่งแต่เลย

ทีมเมษา บ้านนี้ ลูกหมูตามเกณฑ์ดีทุกอย่างคะ

อยากทราบว่าลูกน้ำหนักเท่าไหร่แล้วค่ะ

464กรัมค่า กำหนดคลอด25เมษา หรืออาจจะก่อนค่ะ

25เมษาค่ะ ยังไม่รู้เพศน้องหนีบไว้😅💗

กำหนดคลอด​ 12​ เมษายน​ค่ะ​ ♥️♥️