21 ตอบกลับ

ถุงตั้งครรภ์กับไข่แดงค่ะอีก 2 อาทิตย์น้องจะเป็นตัวแล้วค่ะมีอาหารน้องแล้ววว

ขอบคุณมากคะแม่ 🙏🏻🤍❤️

ใช่ค่ะแม่ เห็นน้องแล้วค่ะ แต่แค่ยังไม่ชัด อีกสักหน่อยจะชัดกว่านี้ค่ะ

ขอบคุณมากๆๆค้ะ 🙏🏻🤍❤️

คุณแม่อดใจรออีกสัก 2 วีคค่ะ น่าจะเห็นชัดเจนขึ้น ตอนนี้น้องจิ๋วมาก

แค่ตรวจขึ้น 2 ขีด แม่บ้านนี้ก็ใจไม่อยู่กับตัวแล้ว เอาแต่นั่งยิ้ม 555555

บ้านนี้กรี๊ดลั่นเลยค้าแม่ ดีใจเวอร์วังมากค้า

น่าจะถุงตั้งครรภ์ค้ะบ้านนี้ตอน6wเจอแต่ถุงพอ10wเจอตัวค้ะ

ในที่แม่วงกรมไวอะค่ะแต่แค่ยังดูไม่ออกเพราน้องจิ๋วมาก

ขอบคุณคะ พ่อเค้าวงให้คะแต่ยังไม่แน่ใจ พอดีกังวลกลัวท้องลมด้วยคะ ขอบคุณมากคะแม่

ของบ้านนี้ซาวตอน4วีคไม่เจออะไรเลย มาเจอตอน8วีคค่ะ

ได้ยินแล้วค่ะแม่

บ้านนี้ก้อไปตอน5wเสียงหัวใจเต้นดังมาก

ยังไม่ได้ฟังเสียงหัวใจน้องเลยค้า อยากฟังมากคะ

เดี้ยวเดี่ยวเดือนที่2 ก็จะเห็นค่า

คุณหมอให้ยาอะไรทานบ้างคะแม่