161 ตอบกลับ

22สิงหาค่ะ แต่ของเรารู้สึกดีมากเลยค่ะ

บ้่านนี้18สิงหาค่ะ ยังไม่ตอดเลยย

VIP Member

ตอนเรากว่าจะรู้สึก ตอน 6 เดือนแล้วอะ

12ส.ค.คร่า เริ่มตอดแร้วค่ะหลังทานอาหาร

เดือนเดียวเลยจ้ากำหนดคลอด11สิงหาคม

11สิงหาคะ รู้สึกว่าน้องตอดทุกวันเลยคะ

บ้านนี้ก็11 สิงหาค่ะ ยังไม่ค่อยรู้สึกอะไร แต่เหมือนเอ็นกระตุกในท้อง

บ้านนี้29สิงหาค่ะ น้องยังไม่ตอดเลย

สิงหาจ้าแต่เดือนนี้ยังไม่ซาวเลยย

ท้อง 4 เดือน ทำไมกำหนดคลอดสิงหาอ่ะคะ

โพสนี้ตั้งแต่4เดือนที่แล้วแล้วจ้า

12 สิงหา ตอดเรื่อยๆแล้วค่ะบ้านนี้ 555