161 ตอบกลับ

ของเรา4เดือน เข้า5 คะ กำหนดคลอด ธันวาคะ รู้สึกตอดตอน 16 17วีคคะ ท้อง2

บ้านนี้จะ6เดือนแล้วพึ่งรู้สึกว่าลูกดิ้นค่ะแม่เป็นคนอ้วน

เหมือนกันค่ะท้องไม่ใหญ่ด้วยแค่เหมือนคนกินข้าวอิ่ม

เราก็หน้าท้องหนาค่ะ มารู้สึกตอดชัดๆก็ 19 วีค ปัจจุบัน 20+5w แล้ว

VIP Member

26 สิงหา รู้สึกนิดๆ ค่ะ จั๊กจี๋เบาๆ เหมือนโดนปลาตอดเท้า

มีใครกำหมดคลอดเดือน มิ.ย.บ้าง หมอบอกกำหมดคลอด11มิ.ย.คะ

VIP Member

ท้องแรกมั๊ยค่ะ จะรู้สึก18-20วีคค่ะ บางคน22วีคค่อยรู้สึกค่ะ

ท้องแรกค่ะ

VIP Member

หน้าท้องหนาเหมือนกันจ้า ยังไม่รูสึกเลย5เดือนเเล้ว

15 ส.ค.ตอดบ้างค่ะ บางครั้งก็รู้สึกบางครั้งก็ไม่รู้สึก

23 สิงหาจ้าา ยังไม่รู้สึกว่าตอดเหมือนกัน แม่ตัวเล็ก😄