71 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่5นี้ แต่หมดให้คลอดได้ตั้งแต่16ที่ผ่านมา อยากคลอดเองจนตอนนี้น้องยังไม่ออกเลยไม่ปวดท้องด้วย 😂😂

ว้าวลูกสาวเหมือนกันเลยค่ะ กำหนด27 ก.ค ตั้งใจตั้งชื่อว่า น้องอันดา เหมือนกันเลยค่ะ ☺️☺️

ยินด้วยนะค่ะ น้องเกิดวันที่เดียวกันกับลูกชายแม่เลยค่ะแต่คนล่ะเดือนค่ะ

น่ารักมากๆตอนท้องสามสี่เดือนอยุ่ลูกคุณอยุ่ข้างไหนค่ะถึงได้ลูกสาว

ซ้ายค่ะ

กำหนดคลอด11 พค แต่น้ำแตกเหมือนกันค่ะ คลอดเอง 23 เม.ย. น้องต้นกล้าครับ

น่าจิ้มลิ้มมากจ้าา❤❤

หมอนัดคลอด14พ.ค.63 แต่คลอด26 เมษา 63 37+3 ผู้หญิง หนัก3,480

Super Mum

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ น่ารัก​น่าชัง​มากเลย​ค่ะ​😍

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า น่ารักน่าชังมากลูก

ยินดีด้วยคร่าาาา น้องน่ารักมาก

ยินดีด้วยคะ น่ารักน่าชังมากคะ