14 ตอบกลับ

น้ำเกลือเช็ดหน้าจร้าบ้านนี้น้องเป็นทาครีมน้องแพ้เยอะกว่าเดิม​เอาน้ำเกลือเช็ด2วันหายเลย

ใช้ตัวนี้เลยค่ะ 390 บาท สั่งทางเฟสบุ๊ค ทา 1-2 วัน หายค่ะ เป็นสูตรออแกนิคค่ะแม่

ของเราก็เป็นค่ะมะวานหมอนัดเลยได้ยาทามา ตอนนี้หายแล้ว ผื่นแพ้ค่ะ หมอบอก

เราไม่เคยใช้ครีมเลย ลูกเป็นกลากรอยๆทั้งหน้าเอาน้ำนมแม่ทาหายค่ะ

แม่บ้านนี้ใช้ตัวนี้ค่ะทาบางๆ1-2วันหน้าเริ่มดีขึ้นค่ะ

ใช้ตัวนี้ค่ะ ผื่นที่แก้มหาย สั่งในเฟสบุ๊ค

VIP Member

เราใช้ ซูโดครีม ค่ะ ตอนนี้มีติดบ้านไว้ตลอดเลย

น้องเกลก็เป็น ใช้น้ำอุ่นเช็ดค่ะ

ลองใช้บีแพนเธนดูนะคะ

บีแพนเทนอีกเสียงค่ะ