11 ตอบกลับ

สำลีชุปน้ำอุ่นหรือน้ำต้มสุกเช็ดเช้าเย็นหรือเช็ดหลังน้องทานนมที่น้ำนมเลอะแก้มค่ะ ผื่นจะเริ่มหายไปเอง

ค่ะ​ ขอบคุณ​นะ​ค่ะ​

VIP Member

บ้านนี้ใช้ครีมตัวนี้ค่ะ 2 อาทิตย์ผิวหน้าลูกหายเกลี้ยงเลยค่ะ พอหายเเล้วก็ใช้ตัวนี้มาตลอดค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ​แม่

ใช้บีแพนเธนค่ะหายขาดลูกบ้านนี้เป็นค่ะไปหาหมอเด็กหมอให้บีแพนเธนมาใช้สองสามวันหายเลยค่ะ

VIP Member

ใช้อันนี้ค่ะดีมากเลยค่ะ เห็นผลเร็ว เเละออแกนิกด้วยค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ​ เดี๋ยว​ลองสั่งมาใช้ดูค่ะ

VIP Member

กี่เดือนค่ะ ถ้าพึ่งคลอดเดี๋ยวก็หายค่ะ ใช้น้ำอุ่นเช็ดค่ะ

1เดือน19วันค่ะขอบคุณ​ค่ะ

ใช้ตัวนี้เลยค่ะ...ลูกบ้านนี้เป็นเต็มแก้มเลย หายค่ะ

ใช่ค่ะ..

ใช่น้ำอุ่นเช็คค่ะเดี่ยวก็หาย. เป็นปกบงติของเด็ก

ขอบคุณ​ค่ะ​ เช็ด​ทุกครั้งที่อาบน้ำ​หรือกินนมเสร็จ​ค่ะแต่น้องก็ไม่หายเข้าอาทิตย์​ที่4แล้วค่ะแม่

อยากแนะนำเฟแอนด์เม ออแกนิคค่ะ ใช้ดีมาก

สั่งในเพจเฟสค่ะแม่ บ้านนี้ต้องมีครีมออแกนิคติดยบ้านไว้เลยค่ะใช้ดีมากๆ

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นค่ะใช้แป้งโยคีทาค่ะ

ทาขมิ้นดีมากค่ะ

ขอบคุณ​นะ​ค่ะ​