10 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้เป็นบ่อยจร้าาาเป็นตั้งแต่ 32วีคจนตอนนี้37วีคก็ยังเป็นหมอบอกว่าลูกสอึก ลูกฝึกหายใจค่ะ

บ้านนี้คลอดแล้ว3เดือนอ่ะแม่😂แต่ยังรู้สึกในท้องมันเต้นตุบๆอยู่ แอบต๊กกะใจ 5555

เป็นเหมือนกันค่ะ กำลังกังวลอยู่เลยว่าจะมีน้องอีกรอบรึป่าว

ขอบคุณค่ะ นี่ว่าจะลองซื้อที่ตรวจมาตรวจ แต่เพิ่งคลอดน้องไปเมื่อเดือนธันวา แอบกังวลหน่อยๆ 😂

เป็นทุกคนค่ะ กดนิดๆ จะมีกระตุกๆ

😀ขอบคุนนะค้ะ โล่งอกไปที

เป็นค่ะ ไม่ท้องก็เป็นจ้า

อ่านเม้นต์นี้แล้วโล่งใจไปที เพราะประจำเดือนก็มาแล้ว ขอบคุนมากๆนะค้ะตัวเอง😀😘🥰

ปกติค่ะ เป็นเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันค่ะ

คิดว่าเราเป็นคนเดียวซะอีก😂😀

คิดว่าน้องจะมาอีกแล้ว แต่ปจด.ก็มา แต่ทำไมในท้องมันคล้ายๆมีจังหวะหัวใจเต้น 5555 คิดไปทั่วเลยค่ะ ขอบคุนนะค้ะ😘😀

เอ็นกล้ามท้องค่ะ

ไม่รู้มาก่อนเลย ขอบคุนมากๆนะค้ะเตง นี่ก็คิดกังวลไปทั่ว 5555 สบายใจขึ้นเยอะเลย😘🥰

ปกติค่ะ

มาไล่อ่านเม้นแล้วสบายใจขึ้นเยอะเลยค่ะ คิดไปทั่ว ขอบคุนนะค้ะ🥰