64 ตอบกลับ

บ้านนี้ประจำเดือนมาวันแรก20เมษา​ วันสุดท้าย25เมษา​ ตอนนี้33+1แล้วจ้า​ กำหนดคลอด25มกรา

ใกล้ๆกันเลยจ้า

บ้านนี้ห่างกัน4วันค่ะนับจากการซาวด์29w5 d นับจากวันสุดท้ายของการมีประจำเดือน30w1d

บ้านนี้กำหนดคลอด3มกราเหมือนกันค่ะ ซาวด์กับหมอและในแอป อายุครรถ์ตรงกันค่ะ

VIP Member

ของแม่บ้านนี้ ประจำเดือนมา17เมษายน กำหนดคลอด26มกราคม2566ค่ะ ตอนนี้ได้ 27วิค6วัน

ถ้าเราจำวันที่ประจำเดือนมา-ขาดได้ ก็ตามนั่นเลยค่ะ เครื่องซาวบางทีก็ไม่ตรง

พี่พยาบาลเปลี่ยนกำหนดให้แล้วจ้า รอบนี้ตรงกับรอบประจำเดือน พี่พยาบาลเขียนผิด

บ้านนี้ประจำเดือนครั้งสุดท้าย6มีนาค่ะกำหนดวันที่4มกราคม36วีค1วันละค่ะ

กี่วีคเเล้วเเม่

ถ้าจำประจำเดือนไม่ได้หรือจำได้อาจไม่ตรงให้ยึดเอาอุนตร้าซาวจ้า

หนูบันทึกไว้ในแอปค่ะ หรือว่าเขานับตั้งแต่วันที่มา3วัน ตั้งแต่เดือนมีนาคม ถ้านับตั้งแต่มีนาคม สับสนมากค่ะ ต้องไปซาวใหม่แล้ว555

ตอนที่ท้องอยู่หมอบอกให้ยึดตามผลซาวด์ค่ะ (แต่ตอนนี้คลอดแล้ว)

แอปกับคุณหมอตรงกันค่ะ กำหนดคลอดเรา18พ.ค.แต่คลอดจริง3พ.ค.ค่ะ

ขอบคุณจ้า ได้กำหนดตรงกับแอปและรอบประจำเดือนแล้ว ที่ใส่3มกราคม พี่พยาบาลเขียนผิด

ของเรายึดตามผลซาวครั้งแรกกำหนดคลอด22ต.คแต่คลอดจริง9ต.ค