36week😊

หนูอายุ14ค่ะท้องในวัยเรียนรู้มาได้4เดือนไม่แน่ใจเลยไม่บอกใครจนพี่มารู้เลยบอกแม่..โดนด่ายับเลยค่ะ..แต่มันติดโควิดเลยได้หยุดเรียนยาวน่อยจนเปิดเรียนครูรูก็เลยไห้ไปคุยกะ. ผ.อตอนนั้นได้7เดือน แบกท้องไปเรียนได้3วันครูก็เลยไห้เวลา2เดือนกับการลาคลอดและค่อยกลับไปเรียนแต่ต้องทำงานส่งตลอดตอนนี้รอคลอดค่ะ หนูอายุ14หางานทำก็ไม่ได้พ่อน้องก็15ต้องอาศัยพ่อกับแม่ค่ะ !!คุณแม่คนไหนอยากบริจาคของใช้หรือเสื้อผ้าเด็กออ่นได้นะค่ะยินดีค่ะ!!

36week😊
2 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

เฟสนี้ค่ะ

Post reply image
4y ago

เฟสน้องชื่อไรค่ะ