28 ตอบกลับ

TapFluencer

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ 🎉 อย่าลืมแก้ไขโพรไฟล์นะคะ ใส่ชื่อลูก วันเกิดและวันคลอด และอื่นๆ เพื่อเริ่มติดตามพัฒนาการน้อง เรามีคำแนะนำทั้งเรื่องพัฒนาการด้านร่างกาย ภาษา อารมณ์และสังคม พร้อมเคล็ดลับกระตุ้นพัฒนาการ รวมถึงอัตราส่วนโภชนาการ ตั้งแต่แรกเกิดเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ เล่าประสบการณ์ผ่าคลอดได้มั้ยคะ ตอนนี้ลังเลว่าจะผ่าหรือจะคลอดเองดีค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะแม่ขอให้น้องร่างกายแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะค่ะ🥰🥰

พรุ่งนี้ผ่าคลอดเหมือนกันจ้า 38 สัปดาห์ 5วัน ตื่นเต้นๆๆ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่ คุณลูกนะคะ

จ้ำม้ำมากค่ะยินดีด้วนค่ะ18ตุลา​อยากแตกบ้าง

ยินดีด้วยค่ะ แก้มน่าหยิกมากเลยลูกกก☺️☺️

เจ็บไหมผ่าคลอดเเม่ ทีมตุลาเหมือนกันค่ะ

น่าชังมากลูก 19 ตุลา อยากแตกแย่แล้วค่ะ

น่าชังจังเลยลูกก เลี้ยงง่ายๆนะครับ🥰