33 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้กันยาค่ะ..วันผ่าคลอด 14 กันยา 64 ชื่อจริง ด.ช.ภูมิพัทธ์ พรหมเงิน ชื่อเล่น น้องเซนโอ เพศชาย เกิดวันอังคาร ปีฉลู เวลา 13.19 น. น้ำหนัก 2.810 ผ่าคลอดที่ รพ.หัวหิน

ยินดีด้วยค่ะแม่ บ้านนี้กำหนดคลอด1ตุลา แตกจริง23กันยา..ถัดกับพี่โฟกัสวันเดียวเอง🥰

39+1ยังเงียบยุ่เลยค่ะแม่..หมอนัดผ่า29นี้แล้ว..อยากถามคุณแม่ผ่าคลอดเจ็บมากไหมค่ะ..บล็อคหลังรึดมยาสลบค่ะแม่..

บล็อกหลัง ผ่าไม่เจ็บ คลอดเอง อย่างเจ็ดปวดรวดร้าวว

นามสกุลเดียวกับลูกสาวบ้านนี้เลยค่ะ บ้านนี้ ด.ญ ณิชาการณ์ ทองแก้ว ค่ะ นามสกุลแม่เองค่ะ

แม่อยู่ จ.อะไรคะ บ้านนี้เพิ่งคลอดวันนี้เหมือนกัน 18.37 น. โรงพยาบาลมิตรภาพสามัคคี

โรงบาลเดียวกันเลยค่ะ อ.หาดใหญ่

น้องน่ารักมากค่าา ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ😊

ขอบคุณค่ะ

กำหนดคลอด28 กันยายนนี้ค่าาาา ตื่นเต้นมากกกกกก 😆

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​ น่าตาน่ารักน่าชัง​มาก​ค่ะ​

บ้านนี้ก็แตกแล้วคร้าาา ยินดีด้วยนะคะแม่

งุ้ยยยย น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะแม่ 🥰