174 ตอบกลับ

4 ทุ่มกับตี4 เวลานอนของแม่เลย นอกนั้นลุกมาฉี่

VIP Member

ดิ้นหลังทานอาหารเสร็จค่ะ แระดิ้นเวลานอนค่ะ

ดิ้นทั้งวันเรย 32 w โดยเฉพาะหลังกินข้าว😊😊😊

24wดิ้นตลอดคะ แต่ถี่เวลาเอนหลังกับหลังอาห

ระบุเวลาไม่ได้ชอบดิ้นตอนได้กินของอร่อย

ชอบดิ้นตอนเช้า​ และหลังจากทานอาหารค่ะ​

6โมงเช้า สาย บ่าย ตอนกลางคืนเวลานอนตะแคง

ตี1-ตี3 ตี5 7โมงเช้า เที่ยง 5โมงเย็น-3ทุ่ม😂😂

26w3d ดิ้นตลอดเลยค่ะ ตอนดึกๆยิ่งคึกคักค่ะ

ดิ้นทั้งวันค่ะ แต่ก่อนจะนอนดิ้นแรงมาก