32 ตอบกลับ

ตอนนี้ 6w ยังไม่รู้สึกแพ้เลยค่ะ แค่เหนื่อยง่าย ง่วงตลอด หน้าอกขยาย

เราไม่แพ้เลย ได้ลูกสาว ส่วนพี่สาวเราสิวเห่อหนักมาก ก็ได้ลูกสาว

บ้านนี้แพ้ 5 เดือน หนักมากๆ น้ำเปล่ายังออกหมด แต่ได้ลูกชายนะคะ

บ้านนี้คุณแม่ไม่แพ้เลยครับแต่พ่อแพ้แทน ได้ลูกชายครับ😂

เเพ้บ้างเเต่ไม่หนักค่ะสิวเห่อไม่จะได้ชายหรือหญิง

บ้านนี้ไม่ค่อยแพ้​คะ​ แต่เชื่อ50-50คะ​ รอซาวดูเพศคะ​

ไม่แพ้เลย กินจนเกือบเป็นเบาหวาน ..ได้ลูกสาวจ้า

ของเราเเพ้ยุสามเดือนเเพ้หนักมากได้ลูกสาวคะ

ไม่เชื่อคะเราแพ้ท้องหนักมากยังได้ลูกชายเลย

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้ท้องสักนิดเลย แต่ได้ลูกสาวค่ะ