32 ตอบกลับ

ของเราไม่แพ้เลย บางคนบอกได้ผู้ชายแน่ๆ แต่เราไม่กินของเปรี้ยวเลยชอบกินแต่ขนมหวานๆ เค้าว่าจะได้ลูกสาว ทั้งสองอย่างย้อนแย้งกัน .. สรุปตรวจโครโมโซมออกมาได้ผู้ชาย เราว่าอาการพวกนี้ใช้วัดอะไรไม่ได้หรอกค่ะแล้วแต่ฮอร์โมนแต่ละคน

เป็นเหมือนกัน​เลยค่ะไม่แพ้กินแต่ของหวาน ลูกชายค่ะ☺️☺️

ตัวเราได้คนแรกลูกชายตัวเราดำรักแร้ดำท้องเส้นดำชัดมาก ตอนนี้ท้องสองน่าจะได้ลูกสาวตัวเราขาวหน้าใสรักแร้ไม่ดำเส้นท้องไม่ดำ ส่วนอาการแพ้ท้องแล้วแต่บ้างคนนะคะแต่ละคนไท่เหมือนกัน ทานน้อยแต่บ่อยๆช่วยลดอาการแพ้ได้นะคะ

ไม่เชื่อเลยค่ะ เชื่อหมออย่างเดียวค่ะ เพราะฮอร์โมนแต่ละคนไม่เหมือนกัน แพ้มากแพ้น้อยไม่เกี่ยวกับเพศค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกแพ้หนักกินไม่ได้อ้วกออกหมดได้ลูกผู้หญิง ท้องสองไม่ค่อยแพ้ถ้าไม่ได้กินจะอ้วกได้ผู้ชาย

ไม่เชื่อเลยค่ะ บ้านนี้ท้องแรกแพ้หนักมากได้ลูกสาว ท้องสองไม่แพ้เลยก็ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ลูกคนแรกไม่แพ้เลยค่ะ ได้ผู้หญิง แต่คนนี้แพ้หนักมากไม่รู้ผู้หญิงหรือชาย

ท้องแรกไม่ค่อยแพ้ได้ลูกชาย ท้องสองแพ้หนักมากคุณหมอบอกว่าได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ

ไม่เชื่อค่ะ บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลยได้ลูกชาย ท้องสองแพ้หนักมาก ก็ได้ลูกชายคะ

บ้านนี้แพ้หนักมากต้องนอนให้น้ำเกลือเลยหมดแรง(แฝดหญิง)เสียในท้อง1คนค่ะ

เราไม่แพ้เลยคะกินแต่ของหวานคะ​ รอลุ้นเหมือนกันคะจะได้หญิงหรือชาย