46 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กินนมจืดธรรมดา สลับกับนมถั่วเหลืองน้ำเต้าหู้ค่ะ

VIP Member

ปกติกินงาดำกับดูมัมลูกออกมาผมดกดำสมบูรณ์อ้วนมากจ้า

VIP Member

ส่วนคิดว่านมตราหมีนะคะ น้ำหนักน้องก็ดีค่ะคลอดน้อง3120

VIP Member

บ้านนี้นมจราหมี+โอวัลตินค่ะ ลูกออกมา 2.9โลผมดกมาก

แอนมัมค่ะดื่มวันละสามกล่องจะได้โฟเลตสูง100%ค่ะ

VIP Member

ดีหมดค่ะแม่ ส่วนตัวทานทุกนมหลายๆนมสลับกันไป

นมหมี บ้างนมถั่วเหลืองบ้าง นมจืดบ้างค่ะ

กินทุกนมเลยค่ะเพื่อไม่ให้น้องแพ้นมวัว

เราทานทุกนมสลับกันแต่เป็นรสจืดจ้า

บ้านนี้กินตราหมีค่ะ. น้องคลอด4,065จ้า