จุกหลอกเสมือนหัวนมแม่ Tommee Tippee แท้ แถมจุกหลอก Pureen กับ Rilakkuma

❤️❌❌ขายแล้ว❌❌ 🧡ทั้งหมดเป็นของแท้และใหม่ ขายเพราะลูกไม่ดูดค่ะ เอาให้ลูกดูดแล้วเขาเอาลิ้นดันออก เลยล้าง+นึ่งฆ่าเชื้อ เก็บไว้ไม่ได้ใช้เลยค่ะ (ไม่มีกล่อง) จุกนมหลอก Tommee Tippee สำหรับเด็ก 0-6 m สินค้านำเข้าจาก USA - ด้วยการออกแบบที่ยืดหยุ่นตามหลักสรีระศาสตร์ ทำให้การพัฒนาการของเหงือกและฟันเป็นไปตามธรรมชาติ - สามารถนึ่งฆ่าเชื้อได้ - ทำจากซิลิโคนคุณภาพดี ปราศจากสีและกลิ่น - ปลอดสารก่อมะเร็ง (BPA Free) - สำหรับเด็ก 0-6 เดือน - ช่วยให้ฟันอยู่ในตำแหน่งที่เหมาะสม สิ่งที่จะได้ ซื้อ 1 ได้อีก 2 1. จุกหลอก Tommee Tippee 2. จุกหลอก Pureen ลาย Toy Story Buzz Lightyear 3. จุกหลอก Rilakkuma

จุกหลอกเสมือนหัวนมแม่ Tommee Tippee แท้ แถมจุกหลอก Pureen กับ Rilakkuma
49 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ของใหม่ก็คือของใหม่นะคะ อันไหนมือสองบอกมือสองค่ะ ขายของมาหลายอย่างแล้วค่ะ

VIP Member

สอบถามได้ค่ะ ไลน์ bcera เฟสบุ๊ค BC Era 👍🏻

VIP Member

สอบถามได้ค่ะ ไลน์ bcera เฟสบุ๊ค BC Era 👍🏻

VIP Member

ของอเมริกาเลยนะจ๊ะ มีของแถมด้วย

VIP Member

ขายถูกพร้อมของแถม ส่งฟรีค่ะ

VIP Member

ขายถูกๆเลยค่ะ ยังอยู่นะคะ

VIP Member

ยังอยู่ค่ะ line: bcera Facebook: BC Era ☺️

VIP Member

สอบถามเพิ่มเติมได้นะคะ

VIP Member

สนใจแอดไลน์ bcera เลยนะคะ

VIP Member

ยังอยู่ ถามได้ค่ะ line: bcera