ส่งต่อคอกไม้สภาพดีค่า

ส่งต่อ​ คอกกั้นเด็กไม้​ สภาพดี​ ยี่ห้อ​ Baby​Furnish ขนาด​1.5x1.5 ม. (ผู้ผลิตเลิกผลิตแล้ว​ เพราะไม้หายาก)​ พร้อมเบาะรองคลานพับ3ตอนหนา1.5นิ้ว​ หนังPVC-Non toxic ยี่ห้อOctopus แถมแผ่น​ ก.ไก่​ กับสระไทยอย่างละแผ่น​ ดูแลอย่างดี​ เช็ดทำความสะอาดประจำค่ะ​ มีตำหนิตรงตัวลอคประตูอันบนสุด​ แต่ถ้าลอคพร้อมกันทั้ง3จุด​ ยังใช้งานได้ปกติค่ะ​ หรือจะซื้อตัวลอคมาเปลี่ยนก็ได้ค่ะ ส่งต่อ​ 5,500บาท​ นัดรับเท่านั้นน้า​ ส่งมะได้จ้าาา

ส่งต่อคอกไม้สภาพดีค่า
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

😄