30 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่เกี่ยวจ้า บ้านนี้ก็เป็นสิวที่หลังจ้า หน้าดำ คอดำ รักแร้ดำ สะดือดำ แต่งหน้ายังไงก็ไม่ขึ้น ปกติก่อนท้องแม่ก็แต่งหน้าพอมาท้องแต่งหน้าไม่ขึ้นเลยจ้า บ้านนี้ได้ผู้หญิงจ้า

VIP Member

บ้านนี้เต็มหลัง มีแต่สิวหัวใหญ่ๆเลยค่ะ นอนหงายไม่ได้เลยปวดมาก คันทั้งวัน สรุปผลซาวได้ลูกสาวค่ะ 21week4dayแล้วค่ะ

ไม่เกี้ยวคะ เราก็สิวออกหลังหน้าอก ได้ลูกสาว ตอนนี้ 28/5 วันแล้วค่ะ มันอยู่ที่ฮอร์โมนของแต่ละคนคะ

VIP Member

ไม่น่าจริงนะค้ะ ของเราไม่มีสิวเลย ได้ลูกชายจ้า น่าจะอยู่ที่ฮอร์โมนของแต่งะคนมากกว่านะค้ะ

ไม่เกี่ยวค่ะคุณแม่ แล้วแต่คนนะคะ บ้านนี้สิวขึ้นหลังเหมือนกันค่ะ เยอะด้วย ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ไตรมาสแรกหน้า หลัง หน้าอก จัดเต็มจ้า พอเข้าไตรมาส 2 ก็หายค่ะ น้องมีจุ๊ดจู๋ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ออกทั้งน่าทั้งหลังเลยค่ะ จนสามีทักทำไมสิวขึ้นเยอะขนาดนี้😅

ไม่จริงจ้าา บ้านนี้ไม่มีสิวขึ้นที่หน้าและที่หลังเลย ได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้จากไม่เคยมีสิวที่หลังพอท้องมีสิวที่หลัง ได้ผู้ชายจ้า

บ้านนี้ขึ้นทั้ง หน้า หลัง หน้าอก ก็ขึ้นแต่หมอบอกผู้หญิงจ้ะ