แอบแตกมาแล้วค่ะ39+3

🎉สิ้นสุดการรอคอย🎉 ✏️ชื่อจริง : ด.ญ.วรัตม์ธิดา ทองตระกูล 👼🏻ชื่อเล่น : น้องอัญชัน ♂️เพศ : หญิง 📆วันที่คลอด : 5 กุมภาพันธ์ 2566 🐰ปีนักษัตร : ปีเถาะ 🩺วิธีคลอด : คลอดธรรมชาติ+ยาเร่งคลอด ⚖️น้ำหนัก : 3030 ⏰คลอดเวลา : 01:38 🤰🏻อายุครรภ์ : 39+3 👩🏻‍⚕️แพทย์ทำคลอด: แพทย์หญิงวิภา ศันติวิชยะ 🏥สถานที่คลอด : โรงพยาบาลพระนครศรีอยุธยา #หนูเดินทางผ่านช่วงเวลาที่อยู่ในท้องแม่39วีคแล้วนะ ต่อไปคือการเริ่มต้นการใช้ชีวิตบนโลกใบนี้ของหนู🌏❣️

แอบแตกมาแล้วค่ะ39+3
9 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า